Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b

Go down 
sSKengSs
yomostzz
otakuchan
jeng0001
aizp
9 posters
ผู้ตั้งข้อความ
aizp
SCANDAL Member
aizp

ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 9:50 pm

ชื่อ : ชื่อเล่นจริงมันยาว เรียก"นับ"สั้นๆก็ได้ค่ะ
(ฉายา : นับเบะ =w= (แถมๆ))

MSN : fast-turtle@live.com

สาวๆที่ชอบในวง : Tomomi (แต่จริงๆก็ชอบหมดแหละ แต่คนนี้พิเศษหน่อย >w<)

ทำไมถึงชอบวงนี้ : ตอนแรกก็ดูการ์ตูน หลังๆมาติด เค-อง มากแล้วมาเจอวงนี้(ทำเอาลืมเคองไประยะนึงเลย 55)
วงนี้เป็นอะไรที่ชอบจริงๆแฮะ เป็นแรกบันดาลใจที่ทำให้อยากลุกมาเล่นดนตรีด้วย (ปกตินั่งดองเค็มอยู่หน้าจอ =w=;; )

ลอยไปลอยมาอยู่แถวนี้ซักพักแล้ว มีวันนี้แหละที่ได้ลุกขึ้นมาแนะนำตัวเองบ้าง ยินดีที่ได้รู้จักชาวบอร์ดทุกท่านนะคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
jeng0001
jeng0001

ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 10:07 pm

ยินดีต้อนรับครับ

แวะมาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

ว่าง ๆ ก็เข้าไปห้องแชทบ้างก็ได้นะ กำลังเงียบ ๆ 5 5 5
aizp
aizp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 10:10 pm

/ยกมือถาม
ห้องแชทอยู่ตรงไหนคะ? 55
otakuchan
otakuchan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 10:29 pm

อยู่ข้างล่างสุดที่เขียนว่า join the chat อ่ะงับ
เข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะงับ
yomostzz
yomostzz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeMon Jul 04, 2011 11:50 pm

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับผม
sSKengSs

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 9:05 am

ยินดีที่ไม่รู้จักครับ...อิอิ...
ดูการ์ตูน เค-อง เหมือนกันเลยครับ...
ชอบพอๆกับสาวๆเลย...อิอิ
(อ้าวมีแชทด้วยรึนี่เพิ่งจะเห็น)
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 5:50 pm

สวัสดีครับผม

นับบะ นี่คล้ายๆ นันบะ มินามิ ในฮานาคิมิ เปล่าอะ Sad Sad
zinmu
zinmu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 8:20 pm

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า ^^
poppump88
poppump88

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 8:54 pm

ไน๊ ทู มี๊ท ยุว จ้า ~ Very Happy
aizp
aizp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:58 pm

@TOTAE
อย่าให้รู้ความหมายของชื่อนี่เลยค่ะ เดี๋ยวผีอาเบะเข้าสิง =..=
Shunkan_Sentimental
Global Moderator
Shunkan_Sentimental

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:04 pm

aizp พิมพ์ว่า:
@TOTAE
อย่าให้รู้ความหมายของชื่อนี่เลยค่ะ เดี๋ยวผีอาเบะเข้าสิง =..=

เฮือก เกี่ยวอะไรกับอาเบะ ? Suspect
poppump88
poppump88

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b   ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 12:24 am

aizp พิมพ์ว่า:
@TOTAE
เรากลัวอาเบะ T^T

ทักทายชาวบอร์ด มารายงานตัวค่ะ 'w')b
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1