Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวค่า

Go down 
aekarat55
Chuukaa
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Chuukaa
SCANDAL Member

แนะนำตัวค่า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Jun 15, 2013 2:33 pm

ชื่อ : Chuukaa

MSN : ไม่ได้เล่นแล้วง่ะ

สาวๆที่ชอบในวง : Haruna เลยที่1ในใจ ชอบเสียงฮารุนะมากๆ

ทำไมถึงชอบวงนี้ : ชอบเพลงอะ แต่ก่อนชอบ Zone แล้วตอนไปร้องเกะกันที่ยุ่นมีน้องคนนึงเค้าแนะนำให้ฟังเพลงของ scandal พอลองฟังแล้วมันก้อใช่แนวมากๆ ตั้งแต่นั้นก้อแอบเป็นแฟนเพลงอย่างลับๆ  >_<

Commentsเล็กน้อย(ถ้ามี) : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า Wink
ขึ้นไปข้างบน Go down
aekarat55
aekarat55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSat Jun 15, 2013 4:50 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อแมน เมนฮารุนะเหมือนกัน ไป sonic bang รึเปล่าครับนี่ ;D
Shunkan_Sentimental
Global Moderator
Shunkan_Sentimental

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSun Jun 16, 2013 1:15 am

ยินที่ได้รู้จักครับ
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeSun Jun 16, 2013 11:55 am

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeTue Jun 18, 2013 6:05 pm

ยินดีต้อนรับค่ะ Very Happy

ในบอร์ดนี้ก็มีหลายคนไม่เด็กแล้วเหมือนกันค่ะ ฮา
http://jeneriskjunior.exteen.com
krittamuk
krittamuk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวค่า   แนะนำตัวค่า Icon_minitimeThu Jun 20, 2013 8:02 am

ยินดีต้อนรับนะครับ Very Happy

แนะนำตัวค่า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แนะนำตัวค่า :)
» แนะนำตัวค่า
» แนะนำตัวค่า :)
» แนะนำตัวค่า สมาชิกใหม่