Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
plalovely
SCANDAL Member
plalovely

สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^   สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^ Icon_minitimeSun Oct 07, 2012 11:53 pm

อยากทราบว่า จะสามารถสั่งซื้ออัลบั้้มล่าสุดของสาวๆได้จากที่ไหนบ้้างค่ะ? หรือจะต้องสั่งพรีจากเว็บไหนค่ะ?
ขึ้นไปข้างบน Go down
Shunkan_Sentimental
Global Moderator
Shunkan_Sentimental

สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^   สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^ Icon_minitimeMon Oct 08, 2012 6:51 pm

ichirin พิมพ์ว่า:
(มาช้าไปไหมเนี่ย TAT)

สั่งกับบอร์ดเคนก็ได้นะคะ แนนสั่งของกับที่นี่เป็นประจำห้าปีแล้วค่ะ ไว้ใจได้
ไม่เสียค่าส่งจากญี่ปุ่น เสียแต่ค่าส่งในไทย ems ประมาณ 50 บาท ..
http://www.kenboard.com/board/index.php?

อยากได้พวกซีดี ดีวีดี บุ๊คต่างๆ จาก hmv cdjapan หรือ amazon พี่เค้ารับหิ้วจากญี่ปุ่นค่ะ (แถมราคาถูกกว่าเจ้าอื่นด้วย)

อ้างอิงจากข้อความน้องแนนครับ อย่างว่าลองสั่งกับบอร์ดเคนดูก่อนได้
ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามเรื่องการสั่งซื้ออัลบั้มใหม่ล่าสุดค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1