Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวกันหน่อย

Go down 
natchiiznachii
Exam
yomostzz
cat1151
NooMDekDee
Space Ranger
rOxYGil2l
Noyz-Rokz
zeroendless
spardar
yaibana
v3Rn
nimuru
ปิงปอง~
โอโน๊ะ
TOTAE
knchiei
iphone
widsaroot
jibhahaha
dragonth
beboy
sanshiroo
SCANDAL_BAND
luciferxiii
RiTsu_K-on!
yakuzainlove
cycleonsky
Shunkan_Sentimental
wiseman
thankkub
Elixir
stormrender
copycat
38 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Noyz-Rokz
SCANDAL Member
Noyz-Rokz

แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 03, 2010 9:16 pm

สวัสดี จร้าา

ชื่อ นอย จร้าา

อายุ 18 กว่าๆ

ชอบสาว Rina มั๊กๆ มากๆ ^ ^

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลย นะจ๊ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
rOxYGil2l

แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 11, 2010 12:37 am

สวีสดีค่ะ

เราชื่อ มิ้น นะคะ

เป็นเด็กใหม่ของบอร์ด

ไม่คิดเลยว่าจะมีบอร์ดวงนี้ ><

แอบปลื้มมานาน แต่ไม่คิดจะหาบอร์ดเล่น แฮ่ๆๆๆ

แต่พอหาแล้วเจอทันทีก็แฮปปี้เลยทันที

ฝากเนื้อฝากตั
วด้วยนะค อิอิ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Space Ranger   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 16, 2011 2:58 pm

คนนิจิวะ
ชื่อ กายค่ะ
คนที่ชอบมากๆ คือ ฮารุนะ
ทำไมน่ะเหรอ? ก็ฮารุนะน่ารักนี่น่า(มากด้วย)
ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ
NooMDekDee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 5:18 pm

สวัสดีงับ หนุ่มคับ

อายุ 2# (เหอ)

สาว ๆ ในวงที่ชอบ : Rena และ Tomomi

email: เหมือน ๆ คนอื่นแหละคับ (ดูในโปไฟล์)

ยินดีครับ ตอนแรกนึกว่าไม่มีเว็ปแฟนไซต์ ในที่สุดก้อหาเจอ เย้ ๆ (ซิงเกิ้ลใหม่ ทำไม Tomomi ต้องดัดผมด้วยหว่า)
cat1151
cat1151

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 28, 2011 10:31 pm

หวัดดีครับ...เพิ่งมาเริ่มสนใจเลย... Laughing

ชื่อ : แบงค์

MSN : ยังไม่ขอบอกนะ...

สาวๆในวงที่ชอบ : เพิ่งเริ่มตาม...เดี๋ยวก่อน...ใจเย็น... (ฮา) XD

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ? : เป็นวงร็อคที่ชุดน่ารักที่สุดในโลก~!? >"<'b (55+) XD
yomostzz
yomostzz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeSat Jan 29, 2011 4:55 pm

สวัสดีครับ^^

ชื่อ : พีช

MSN : ...

สาวในวงที่ชอบที่สุด : รินะจัง (ซาวด์กลองเธอกระแทกใจผมอย่างแรง >_< )

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

ปล.ตีกลองเหมือนกันจ้ะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย yomostzz เมื่อ Thu Feb 03, 2011 5:37 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Exam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 01, 2011 3:21 am

สวัสดีครับชื่อต้นครับ อายุ26 เป็นนักดนตรีอาชีพครับ ชอบวงนี้เพราะรู้สึกดีที่ผู้หญิงกลุ่่มนี้รักดนตรีอย่างจริงจังครับและทําได้ดีเสียด้วย ชอบtomomiเป็นพิเศษครับเพราะเล่นbassเหมือนกันครับ(พิมแปลกๆหน่อยนะครับพอดีใช้iphoneโพสเอาน่ะครับ)
natchiiznachii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 03, 2011 3:05 pm

สวัสดีค่ะ^^

ชื่อ : นัท นะคะ

เพิ่งเริ่มชอบสาวๆเมื่อไม่นานนี้ เลยมาเสิร์ชหาบอร์ด ดีใจมากๆที่มีเว็ปไทยแฟนด้วย
คนที่ชอบที่สุดคือฮารุนะ เสียงเธอกับฝีมือกีตาร์โดนใจเรามากเลย

ฝากตัวด้วยนะคะ Smile

cat1151
cat1151

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 03, 2011 6:31 pm

natchiiznachii พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ^^

ชื่อ : นัท นะคะ

เพิ่งเริ่มชอบสาวๆเมื่อไม่นานนี้ เลยมาเสิร์ชหาบอร์ด ดีใจมากๆที่มีเว็ปไทยแฟนด้วย
คนที่ชอบที่สุดคือฮารุนะ เสียงเธอกับฝีมือกีตาร์โดนใจเรามากเลย

ฝากตัวด้วยนะคะ Smile

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ... (อายุเท่ากันเลย)

ปล. ยังไงก็คอยติดตามต่อไปเรื่อยๆนะครับ... lol!
elevenglass
elevenglass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 04, 2011 3:52 pm

ทักทายแฟนSCANDALทุกคนค่ะ

ชื่อ : แก้ว

สาวๆในวงที่ชอบ : ชอบทุกคนเลยค่ะ แต่ถ้าชอบที่1ก็HARUค่ะ Basketball

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ? : เพราะวงนี้เป็น THE CUTEST GIRL BAND IN THE WORLD cheers
https://facebook.com/elevenglass
digitoor
digitoor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 07, 2011 2:29 am

ชื่อ : ต้อ

MSN : ใน Profile ครับ

สาวๆในวงที่ชอบ : เอ่อ... นักร้องนำชื่อฮารุนะใช่ไหมครับ ชอบนักร้องนำคนนั้นล่ะครับ (แบบว่าเพิ่งรู้จักวงนี้วันแรก แล้ว อากู๋ก็พามาที่เว็บนี้เลย แฮ่ะๆ Embarassed )

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ? : ไม่ค่อยเห็นสาวๆ ที่เล่นดนตรีแบบนี้บ่อยเท่าไหร่ และด้วยความที่สาวๆ ก็น่ารัก ร้องเพลงก็เพราะ ดนตรีก็เร้าใจ ก็เลยมาชอบวงนี้นี่แหละครับ
lol!
YourPM
YourPM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 8:44 pm

ชื่อ : พี

MSN : ดูในโปรไฟล์เอาก็ได้ครับ

สาวๆในวงที่ชอบ : มามิ

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ? : ได้ดูไลฟ์ที่เล่นเพลง Don't say lazy ที่ประกอบ K-ON อ่ะครับเลยติดตามเลย
PinkMitsu*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวกันหน่อย   แนะนำตัวกันหน่อย - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 26, 2011 11:27 am

ชื่อ : ปันปัน ค่ะ

MSN : ไม่เล่นค่า :')

สาวๆในวงที่ชอบ : ยังไม่รู้จักใครเลย แต่ชอบดูสาวๆ มากค่ะ

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ? : ได้ดูไลฟ์ที่เล่นเพลง Don't say lazy ที่ประกอบ K-ON เหมือนกันค่ะ แล้วรู้สึกว่าเท่มาก เลยอยากรู้จัก :')

แนะนำตัวกันหน่อย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2