Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง

Go down 
poppump88
eve162540
Shunkan_Sentimental
yomostzz
TOTAE
A-oi_J-rock_Heresy-Aoi
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
A-oi_J-rock_Heresy-Aoi
SCANDAL Member

แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 12:43 pm

สวัสดีค่ะ
ชื่ออาโอยค่ะ
ชอบวงร็อคของญี่ปุ่นทุกวงค่ะแต่ที่ชอบเป็นพิเศษก็วงThe gazettE กับ Scandal

ตอนนี้คิดโปรเจกโคฟ SCANDAL อยู่ะค่ะ
ต้องการสมาชิกเป็นหญิงล้วน
มือกีต้าร์ 1
มือกลอง 1
มือเบส 1

สนใจแอดมาที่ A-oi-J-rock@hotmail.com สามารถแอดเฟซบุคด้วยเมลนี้ได้ค่ะ
รบกวนฝากเพื่อนๆประชาสัมพันธ์ต่อด้วยนะคะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
TOTAE
Moderator
TOTAE

แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 1:27 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ผมเป็นผู้ชายอะครับ เล่นดนตรีก็ไม่เป็นครับ แต่ก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
yomostzz
yomostzz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 9:34 pm

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับนะครับผม ^__^
ถึงตัวผมจะเป็นชาย แต่ใจผมเป็นหญิงอย่างนี้ใช้ได้มั้ยฮะ 5555 (ล้อเล่นนะ)
Global Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeThu Jun 30, 2011 9:40 pm

เดี๋ยวผมจะป่าวประกาศให้ละกันครับ Wink
eve162540
eve162540

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:48 pm

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
อยากโคฟเหมือนกันนะค่ะ แต่ยังเก่งไม่พอ เหอๆ ^^'
แค่จะเล่นในโรงเรียน ยังจะตายเลยค่ะ Crying or Very sad
poppump88
poppump88

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeFri Jul 15, 2011 9:15 am

ยินดีที่ได้รุ้จักจ้า เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะ Very Happy
sSKengSs

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeFri Jul 15, 2011 11:22 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
channerdews
channerdews

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeSun Jul 31, 2011 9:43 pm

ยินดีที่ได้รุจักครับ

โปรฯ คนครบยังเอ่ย พอดีเป็นผู้ชาย คงแจมด้วยไม่ได้ แต่อยากเห็นจังแห๊ะ อิอิ

ปล. กลางเดือนสิงหา มีงานคอสเพลที่แหลมทองบางแสน โปรฯเธอมาหรือเปล่าอะ เราจะไปดู Very Happy
zinmu
zinmu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 7:34 pm

ยินดีต้อนรับจ้าาาา Very Happy Very Happy Very Happy
pladuk
pladuk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง   แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 8:18 pm

แกะเพลงของวงนี้ให้ได้นะไม่คิดตังเลย
สนใจบ่ อยากเห็นวงผู้หญิงล้วนแนวร็อคจังเยย

แนะนำตัวและประกาศหาสมาชิกวง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1