Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวคร้าบผม...

Go down 
aekarat55
Shinobi_Tay
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Shinobi_Tay
SCANDAL Member
Shinobi_Tay

แนะนำตัวคร้าบผม... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 5:46 pm

สวัสดีครับ Shinobi_Tay คร้าบ

อายุ 22 ปี

สาวๆที่ชอบในวง : ต้องบอกตามตรงเลยว่าชอบทุกคนเลยครับ เพราะแต่ละคนเก่งมาก ๆ และก็มีความโดดเด่นในแบบของตัวเอง

เหตุผลที่ชอบวงนี้ : จริง ๆ แล้วผมไม่ค่อยได้ฟังเพลงของศิลปินญี่ปุ่นเท่าไหร่เลยครับ ผมเพิ่งจะมารู้จัก Scandal ก็เมื่อตอนที่พวกเธอกำลังจะมาเล่นคอนเสิร์ตในประเทศไทยตอนเดือนมีนาคมปีนี้เอง พอเห็นโฆษณาคอนเสิร์ตในทีวีครั้งแรกก็ตกหลุมรักเลย แต่ละคนน่ารักมาก ๆ แต่น่าเสียดายครับที่ผมไม่ได้มีโอกาสไปชมคอนเสิร์ตในช่วงนั้น เพราะเงินเก็บส่วนตัวมาหมดเอาซ่ะก่อน ผมรู้สึกเสียดายอย่างมาก ๆ หลังจากนั้นก็เลยเริ่มค้นหาประวัติ ข้อมูลต่าง ๆ และลองหาเพลงมาฟัง ปรากฏว่าชอบเอามาก ๆ ครับ ยิ่งฟังก็ยิ่งคลั่งไคล้ ยิ่งฟังก็ยิ่งหลงรัก เหตุผลสำคัญที่ผมชอบ Scandal ก็คงจะเป็นเพราะว่าพวกเธอไม่ได้เป็นวงดนตรีมีดีเพียงแค่หน้าตาที่น่ารักเท่านั้น แต่พวกเธอมีผลงานเพลงที่มีคุณภาพ และมีทักษะความสามารถในการเล่นดนตรีที่มีความโดดเด่นเสียยิ่งกว่ารูปร่างหน้าตาภายนอกเสียอีก... และสำหรับคอนเสิร์ตเดือนสิงหาคมนี้ผมสัญญาว่าจะไม่ยอมพลาดอีกแล้วแน่ ๆ ขอบคุณสาว ๆ Scandal ที่ให้โอกาสแก้ตัวคร้าบผม ฮิฮิ Smile 

Comments : ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ และก็เพิ่งรู้จัก Scandal ได้ไม่นาน ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ ๆ น้อง ๆ แฟนคลับ Scandal ด้วยนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
aekarat55
aekarat55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 6:13 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เรามาติดอยู๋ในวังวนเดียวกันแล้วแหละ 5555555555 เยอะๆอ่านเพลินดี ไว้เจอกัน Sonic bang ครับ Very Happy 
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 9:27 pm

ยินดีต้อนรับครับ
Shinobi_Tay
Shinobi_Tay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 10:46 pm

aekarat55 พิมพ์ว่า:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เรามาติดอยู๋ในวังวนเดียวกันแล้วแหละ 5555555555 เยอะๆอ่านเพลินดี ไว้เจอกัน Sonic bang ครับ Very Happy 

ยินดีเช่นกันครับ.... ^^
Shinobi_Tay
Shinobi_Tay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 10:47 pm

TOTAE พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^
Shunkan_Sentimental
Global Moderator
Shunkan_Sentimental

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 11:42 pm

ยินดีต้อนรับครับผม
Shinobi_Tay
Shinobi_Tay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeThu Jul 11, 2013 11:46 pm

Shunkan_Sentimental พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับครับผม

ขอบคุณคร้าบ...ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeFri Jul 12, 2013 11:32 am

Shinobi_Tay พิมพ์ว่า:
TOTAE พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^

ยินดีครับ แวะเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ
krittamuk
krittamuk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeSun Jul 14, 2013 4:28 pm

อธิบายเห็นภาพเลยทีเดียว ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ Very Happy
Shinobi_Tay
Shinobi_Tay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeTue Jul 16, 2013 2:39 pm

krittamuk พิมพ์ว่า:
อธิบายเห็นภาพเลยทีเดียว ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ Very Happy

ขอบคุณคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeTue Aug 06, 2013 10:44 pm

โอ้ นานๆทีจะมีคนพิมเยอะๆ><

ยินดีต้อนรับค่ะ
http://jeneriskjunior.exteen.com
Shinobi_Tay
Shinobi_Tay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคร้าบผม...   แนะนำตัวคร้าบผม... Icon_minitimeWed Aug 07, 2013 12:53 pm

Jenerisk พิมพ์ว่า:
โอ้ นานๆทีจะมีคนพิมเยอะๆ><

ยินดีต้อนรับค่ะ

ขอบคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ... ต้องบอกก่อนว่าเป็นคนชอบพิมพ์ยาว ๆ นิสัยนี้แก้ไม่หายเลยครับ
ยังไงก็อย่าเพิ่งเบื่ออ่านนะคร้าบ ^^

แนะนำตัวคร้าบผม...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1