Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Gunchon
SCANDAL Member
Gunchon

เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeFri Dec 14, 2012 6:44 pm

ชื่อ : ภพ หรือจะเรียก Gunchon(กันชน) ก็ได้ครับ (เป็นนามเเฝงในหลายๆที่)

MSN : phop_conan@hotmail.com

สาวๆที่ชอบในวง : ชอบ Mami งับชอบมากๆ เเต่ก็ชอบสาวๆทุกคนเลย

ทำไมถึงชอบวงนี้ : ปิ้งตังเเต่เเรกเห็นเลยครับ เป็นอาไรที่บอกไม่ถูก ฟังกีทีๆก็ไม่เบื่อ

ส่วนตัวชอบ scandal มานานเเล้วครับ พอรู้ข่าวว่าจะมาไทย ก็หาข้อมูลดู เลยมาเจอบอร์ดนี้
ปกติไม่ค่อยได้เล่นบอร์ดมานานเเล้ว เลยเก่ๆกังๆ ว่าทำไงดี เเต่ก็ฝากตัวด้วยนะครับ

ปล.รอมาตั้ง7วันกว่าจะตั่ง Topic ได้ ;^;
ขึ้นไปข้างบน Go down
aekarat55
aekarat55

เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeFri Dec 14, 2012 8:04 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ เข้าบอร์ดเยอะๆเป็นพอออ 5555555

ถ้าไปคอนคงได้เจอกันครับๆ Twisted Evil

แก้ไขล่าสุดโดย aekarat55 เมื่อ Sat Dec 15, 2012 2:44 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Toey
Toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeFri Dec 14, 2012 10:09 pm

สวัสดีครับ ชื่อเต้ย อายุ17ครับ
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeFri Dec 14, 2012 10:12 pm

ยินดีต้อนรับจ้า Smile

เข้ามาออน มอยๆกันบ่อยๆนะ
http://jeneriskjunior.exteen.com
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeFri Dec 14, 2012 10:44 pm

ยินดีต้อนรับครับผม
Gunchon
Gunchon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)   เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่) Icon_minitimeSat Dec 15, 2012 2:10 am

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ Smile

เเนะนำตัวครับ (สมาชิกไหม่)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เเนะนำตัวครับ