Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)

Go down 
aekarat55
mintzerius
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
mintzerius
SCANDAL Member
mintzerius

แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 12:01 am

สวัสดีค่ะ

มิ้น ค่ะ

เมน Haruna >< !!

ชอบ Scandal มาหลายปีแล้วค่ะ

ตอนนี้กำลังฝึกเล่นกีตาร์และร้องเพลงเพื่อไปออดิชั่น><

เพราะอยากเป็นนักร้องค่ะ

อยากเจอ Scandal ค่ะ อยากขึ้นเวทีเดียวกันซักคร้ังในชีวิต!

(ปล.ถึงแม้มันจะเป็นจริงหรือไม่ก็ตาม แต่ก็ยังดีที่ได้ฝัน !!)

ฝากตัวด้วยค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
aekarat55
aekarat55

แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 12:19 am

โห มาคมจริงๆ 5555 ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อแมนครับ เจอก็ทักกันได้น้าาา Twisted Evil
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 12:21 am

จัดเต็มมาก ขอให้ฝันเป็นจริงค่ะ^^

ยินดีต้อนรับสู่ SCANDAL TAIYOU เน้อ
http://jeneriskjunior.exteen.com
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 12:28 am

ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาบ่อยๆนะ
Toey
Toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeWed Dec 05, 2012 8:34 pm

สวัสดีครับ ชื่อเต้ยครับ อายุ17
teeup2u
teeup2u

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeThu Dec 06, 2012 10:13 am

ดีคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ผมตี๋ครับ
mintzerius
mintzerius

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)   แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด) Icon_minitimeSun Dec 16, 2012 1:16 pm

ขอบคุณค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^^

แนะนำตัวสมาชิก(เก่า แต่ไม่เคยเข้าบอร์ด)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1