Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4

Go down 
TOTAE
kanisornton
goethe1996
zeroendless
Jongblack
aunpyz
khonnai
superjc12
Shunkan_Sentimental
usman1963
copycat
otakuchan
poppump88
may
krittamuk
Jenerisk
SCANDAL_BAND
21 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
ผู้ตั้งข้อความ
poppump88
SCANDAL Member
poppump88

กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeSat Feb 08, 2014 1:59 am

อยู่เฝ้าบอร์ดเป็นผีอยู่คนเดียวมันเหงาจุงเบยยยยยยย Sad Sad Sad 
ขึ้นไปข้างบน Go down
Global Moderator

กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeSat Mar 15, 2014 3:21 pm

^ แล้วไอMessageที่ส่งเล่นนี่มันอะไรกัน 555555555
Toey
Toey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeSun Apr 06, 2014 9:20 pm

กำ
poppump88
poppump88

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeSun May 11, 2014 5:19 pm

ทำไมอากาศมันร้อนอย่างงี้
 sunny sunny sunny sunny sunny sunny sunny 
may
may

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeWed May 14, 2014 7:07 pm

ไม่ได้เข้ามานาน ถถถถถถ

จะเปิดเทอมแล้วเรอะ... โถ่วววว
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeTue May 20, 2014 11:13 pm

เปิดเทอมงานทับ Suspect 
http://jeneriskjunior.exteen.com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeTue Jun 10, 2014 1:14 pm

จะออกไปแตะขอบฟ้า แต่เหมือนอากงอาม่าไม่เข้าใจ

( แอบมาเกรียนนิดนึง คิดถึงเมื่อก่อนจัง )
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeSat Jun 21, 2014 3:36 am

โถถถถแม่ย้อยยยยยย เป๋าตังหาย
แล้วค่าโทสับบ้าอะไรเป็นพันทุกเดือนเลยวะถถถถถถถถถถถถถถถ pig pig pig
http://jeneriskjunior.exteen.com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 15, 2014 2:07 am

เยอรมันแชมป์โลกครับ รักเลย 5555555555555
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeTue Jul 15, 2014 2:20 pm

เยอรมันแชมป์โลกครับ เซ็งเลยยยยยย 55555555
otakuchan
otakuchan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeWed Jul 23, 2014 11:28 pm

ทำมั้ยboardมันเงียบจังฟ่ะ
พี่แสกนหายไปไหน
may
may

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4    กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeTue Dec 23, 2014 9:28 pm

อะไรนะ พรุ่งนี้สอบ #ลาก่อย

บอร์ดเงียบเนอะ 55555555555555555555555
may
may

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeMon Mar 25, 2019 3:10 am

หิว อยากกินยำปูม้า
Jenerisk
Moderator
Jenerisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeMon Mar 25, 2019 3:11 am

may พิมพ์ว่า:

หิวตาม แย่มากเลยนะมาพูดเรื่องของกินตอนตีสาม *กดแบน* 5555
may
may

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeMon Mar 25, 2019 3:13 am

Jenerisk พิมพ์ว่า:
may พิมพ์ว่า:

หิวตาม แย่มากเลยนะมาพูดเรื่องของกินตอนตีสาม *กดแบน* 5555

เลี้ยงหน่อย แกลบมาก
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeMon Apr 12, 2021 11:09 am

สวัสดีค่ะ ทุกคน เราสแกนเองค่ะ คิดถึงทุกคนมากๆเลย อยากมาบ่นในบอร์ดบ้างค่ะ จริงๆเราเคยแอบอยากมาโพสต์ในกระทู้นี้หลายครั้งแล้ว แต่ช่วงนั้นเขินเลยไม่กล้าค่ะ //ช่วงปีหลังนี้คนเข้าบอร์ดประมาณ4คนต่อปีเลยกล้าเข้ามาบ่นwww
ทุกคนคะ เป็นอย่างไรกันบ้าง ช่วงชีวิตตอนนี้ ต่างกับตอนที่ทุกคนเล่นบอร์ดช่วงสาวๆมาไทยมากไหมคะ ส่วนเราในตอนนี้ยอมรับว่าต่างมากๆเลยค่ะ ด้วยวัยที่โตขึ้น ต้องทำงานมากขึ้น เวลาส่วนตัว เวลาไปติ่งน้อยลง แถมเจอพิษโควิดต่อเนื่องสาหัสพอสมควรค่ะ แอบเครียดนิดๆ ฮาๆ
แต่พอเราได้กลับมาอ่านทุกๆอย่างที่อยู่ในบอร์ดแล้ว ทำให้เรารู้สึกเหงาๆ คิดถึงและประทับใจอย่างที่สุดค่ะ การที่ได้พูดคุยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนที่เป็นแฟนคลับSCANDALเหมือนๆกันช่วงชีวิตเวลานั้นมีความสุขมากจริงๆค่ะ ยอบรับว่าอ่านไปน้ำตาไหลไปค่ะ
เป็นช่วงเวลาที่เหมือนหน้าหนังสือที่พอกลับมาอ่านแล้วเหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นเหมือนเพิ่งผ่านไปได้ไม่นาน คิดถึงมากๆค่ะ
คงมีแฟนคลับโดยเฉพาะที่คุยกับเราบ่อยๆสงสัยใช่ไหมคะ ว่าคอนเสิร์ตสาวๆมาไทย เราอยู่ที่ไหน ตั้งแต่2013คอนเสิร์ตครั้งแรกเราเจอทุกๆคนตั้งแต่สนามบินค่ะ ตอนไปรับสาวๆ เราเห็นทุกๆคนกับโปรเจ็คที่ทำให้สาวๆหมดเลย แต่เราไม่กล้าเข้าไปทักค่ะ ตอนไปมุงกันที่รายการน่าจะChannel [V]ใช่ไหมคะ เราก็ไปพยายามเขย่งมองสาวๆเหมือนกันค่ะ //ไม่ได้เข้าไปดูในสตูดิโอ ฮาๆ
วันคอนเสิร์ตเราก็ไปดูค่ะ กลุ่ม2500 ความรู้สึกที่ได้ฟังเพลงสาวๆครั้งแรกในไทย จังหวะกลองเพลงHarukazeขึ้นปลื้มปริ่มมากค่ะ เหมือนความฝันที่ได้ฟังสาวๆในไทยเลยค่ะ โปรเจ็คชูกระดาษก็เป็นอะไรที่ดีมากๆค่ะ ทุกคนทำกันพร้อมเพรียงเป็นสิ่งที่เราประทับใจมากๆค่ะ เพราะคอนเสิร์ตสาวๆรอบไหนๆที่เราไปมาก็ไม่เคยเห็นแบบนี้เลยค่ะ //ตอนYellowยิ่งดีหนักเข้าไปใหญ่ค่ะ >o<
ตอนจบคอนเสิร์ตเราเหนื่อยมาก แต่ก็ประทับใจสุดๆค่ะ เรื่องที่ตอนจบคอนเสิร์ต หน้าทางเข้าที่มีบันไดเลื่อน มีคนตะโกนเรียกเรา เราได้ยินนะคะ แต่เรายอมรับตามตรงเลยค่ะว่าเราไม่มีความกล้าพอที่จะไปทักทายทุกคน ตอนนั้น-ตอนนี้ก็ยังเป็น เราเป็นคนเก็บตัวมากๆตัวค่ะ เลยกลัวที่จะไปทักทายพูดคุยด้วยค่ะ ทุกวันนี้ทุกคนคงจะมีชีวิตที่เปลี่ยนไป บางคนคงไปใช้ชีวิตกับครอบครัว บางคนคงไม่ได้ตามสาวๆแล้วwww แต่สุดท้ายความทรงจำที่ทุกๆคนสร้างกันมา ณ เว็บไซต์แห่งนี้ เราจะพยายามรักษามันสุดความสามารถค่ะ จะไม่ยอมให้หายไปเด็ดขาดค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงกันบ้าง มาเล่าสู่กันฟังได้เสมอเลยนะคะ รักทุกๆคนเสมอและตลอดไปค่ะ ขอบคุณทุกคนที่ช่วยให้เด็กสาวเก็บตัวที่สร้างเว็บบอร์ดมาแค่เพียงอยากหาใครซักคนพูดคุยในสิ่งที่ชอบเหมือนๆกันได้มีความทรงจำดีๆช่วงหนึ่งในชีวิตนะคะ ขอบคุณทุกคนจากใจจริงค่ะ

TOTAE and hobbyarm like this post

https://scandal.thai-forum.net
TOTAE
Moderator
TOTAE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeFri Sep 10, 2021 11:16 pm

SCANDAL_BAND พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ ทุกคน เราสแกนเองค่ะ คิดถึงทุกคนมากๆเลย อยากมาบ่นในบอร์ดบ้างค่ะ จริงๆเราเคยแอบอยากมาโพสต์ในกระทู้นี้หลายครั้งแล้ว แต่ช่วงนั้นเขินเลยไม่กล้าค่ะ //ช่วงปีหลังนี้คนเข้าบอร์ดประมาณ4คนต่อปีเลยกล้าเข้ามาบ่นwww
ทุกคนคะ เป็นอย่างไรกันบ้าง ช่วงชีวิตตอนนี้ ต่างกับตอนที่ทุกคนเล่นบอร์ดช่วงสาวๆมาไทยมากไหมคะ ส่วนเราในตอนนี้ยอมรับว่าต่างมากๆเลยค่ะ ด้วยวัยที่โตขึ้น ต้องทำงานมากขึ้น เวลาส่วนตัว เวลาไปติ่งน้อยลง แถมเจอพิษโควิดต่อเนื่องสาหัสพอสมควรค่ะ แอบเครียดนิดๆ ฮาๆ
แต่พอเราได้กลับมาอ่านทุกๆอย่างที่อยู่ในบอร์ดแล้ว ทำให้เรารู้สึกเหงาๆ คิดถึงและประทับใจอย่างที่สุดค่ะ การที่ได้พูดคุยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนที่เป็นแฟนคลับSCANDALเหมือนๆกันช่วงชีวิตเวลานั้นมีความสุขมากจริงๆค่ะ ยอบรับว่าอ่านไปน้ำตาไหลไปค่ะ
เป็นช่วงเวลาที่เหมือนหน้าหนังสือที่พอกลับมาอ่านแล้วเหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นเหมือนเพิ่งผ่านไปได้ไม่นาน คิดถึงมากๆค่ะ
คงมีแฟนคลับโดยเฉพาะที่คุยกับเราบ่อยๆสงสัยใช่ไหมคะ ว่าคอนเสิร์ตสาวๆมาไทย เราอยู่ที่ไหน ตั้งแต่2013คอนเสิร์ตครั้งแรกเราเจอทุกๆคนตั้งแต่สนามบินค่ะ ตอนไปรับสาวๆ เราเห็นทุกๆคนกับโปรเจ็คที่ทำให้สาวๆหมดเลย แต่เราไม่กล้าเข้าไปทักค่ะ ตอนไปมุงกันที่รายการน่าจะChannel [V]ใช่ไหมคะ เราก็ไปพยายามเขย่งมองสาวๆเหมือนกันค่ะ //ไม่ได้เข้าไปดูในสตูดิโอ ฮาๆ
วันคอนเสิร์ตเราก็ไปดูค่ะ กลุ่ม2500 ความรู้สึกที่ได้ฟังเพลงสาวๆครั้งแรกในไทย จังหวะกลองเพลงHarukazeขึ้นปลื้มปริ่มมากค่ะ เหมือนความฝันที่ได้ฟังสาวๆในไทยเลยค่ะ โปรเจ็คชูกระดาษก็เป็นอะไรที่ดีมากๆค่ะ ทุกคนทำกันพร้อมเพรียงเป็นสิ่งที่เราประทับใจมากๆค่ะ เพราะคอนเสิร์ตสาวๆรอบไหนๆที่เราไปมาก็ไม่เคยเห็นแบบนี้เลยค่ะ //ตอนYellowยิ่งดีหนักเข้าไปใหญ่ค่ะ >o<
ตอนจบคอนเสิร์ตเราเหนื่อยมาก แต่ก็ประทับใจสุดๆค่ะ เรื่องที่ตอนจบคอนเสิร์ต หน้าทางเข้าที่มีบันไดเลื่อน มีคนตะโกนเรียกเรา เราได้ยินนะคะ แต่เรายอมรับตามตรงเลยค่ะว่าเราไม่มีความกล้าพอที่จะไปทักทายทุกคน ตอนนั้น-ตอนนี้ก็ยังเป็น เราเป็นคนเก็บตัวมากๆตัวค่ะ เลยกลัวที่จะไปทักทายพูดคุยด้วยค่ะ ทุกวันนี้ทุกคนคงจะมีชีวิตที่เปลี่ยนไป บางคนคงไปใช้ชีวิตกับครอบครัว บางคนคงไม่ได้ตามสาวๆแล้วwww แต่สุดท้ายความทรงจำที่ทุกๆคนสร้างกันมา ณ เว็บไซต์แห่งนี้ เราจะพยายามรักษามันสุดความสามารถค่ะ จะไม่ยอมให้หายไปเด็ดขาดค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงกันบ้าง มาเล่าสู่กันฟังได้เสมอเลยนะคะ รักทุกๆคนเสมอและตลอดไปค่ะ ขอบคุณทุกคนที่ช่วยให้เด็กสาวเก็บตัวที่สร้างเว็บบอร์ดมาแค่เพียงอยากหาใครซักคนพูดคุยในสิ่งที่ชอบเหมือนๆกันได้มีความทรงจำดีๆช่วงหนึ่งในชีวิตนะคะ ขอบคุณทุกคนจากใจจริงค่ะ

สวัสดีครับพี่สแกน ผมเต้ตัวป่วนของบอร์ดเองจำกันได้มั้ยครับ 5555 วันนี้ผมขับรถกลับจากทำงานแล้วจู่ๆก็คิดถึงสาวๆขึ้นมา เลยเปิดเพลงของสาวๆฟังหลังจากที่ไม่ได้ฟังมานานมาก พอฟังแล้วก็หวนคิดถึงความทรงจำในอดีตมากๆ คิดถึงสาวๆ คิดถึงเพื่อนๆ SCANDAL Taiyou ทุกคน คิดถึงบอร์ดที่รักมากๆแห่งนี้ นี่เลยเป็นที่มาที่ทำให้ผมได้ล็อกอินเข้ามาในบอร์ดวันนี้ และได้เข้ามาอ่านข้อความนี้ของพี่สแกน ยอมรับตรงๆว่าน้ำตาซึมเลยครับ

พี่สแกนครับ พอเวลามันผ่านนานวันไป เราได้เติบโตขึ้น ได้พบเจอกับอะไรมากขึ้น รวมถึงสถานการณ์ของโลกเราในปัจจุบัน ยอมรับตามตรงเลยครับว่ามันทำให้ผมเกือบลืมไปแล้วว่าตอนนั้นมันสนุกสุดยอดแค่ไหน เกือบลืมไปแล้วว่าเราเคยมีความสุขแค่ไหน เกือบลืมความทรงจำที่เคยได้ร่วมสร้างไว้กับทุกคน แต่ถ้าเกิดวันหนึ่งเราสามารถนึกถึงสิ่งนั้นขึ้นมาได้ นั่นจะเป็นยาใจชั้นเลิศที่จะช่วยเยียวยาจิตใจของเราในยามทุกข์ ยามท้อ และยามเศร้าได้ดีมากๆเลยครับ ในความรู้สึกของผมบอร์ดแห่งนี้คือเครื่องพิสูจน์ในสิ่งที่ผมพูดจริงๆครับ ถึงแม้ว่าทุกวันนี้ใน 1 ปีคนจะล็อกอินเข้ามาน้อยมาก การพูดคุยไม่ได้คึกคักเหมือนตอนที่สาวๆจะมาไทย และได้ห่างหายจากเพื่อนฝูงไปพอสมควรแต่ก็ปฏิเสธไม่ได้จริงๆครับว่า ณ ที่แห่งนี้มันช่างสวยงาม มีแต่เรื่องราวดีๆที่พอเรานึกย้อนไปแล้วเราจะได้สิ่งที่เรียกว่ารอยยิ้ม ที่อาจจะปนมากับคราบน้ำตาแห่งความสุขกลับมาเสมอ ขอบคุณพี่สแกนมากๆนะครับที่สร้างบอร์ดแห่งนี้ขึ้นมา บอร์ดแห่งนี้เรียกได้ว่าเป็นจุดเริ่มต้นของความสำเร็จหลายๆอย่างจริงๆ ในฐานะที่เป็น SCANDAL Taiyou คนหนึ่งผมขออนุญาตยกความดีความชอบทั้งหมดนี้ให้กับแอดมินคนเก่งของพวกเราที่ชื่อว่าพี่สแกนนะครับ พี่สแกนคือผู้ที่อยู่เบื้องหลังของความสำเร็จทุกอย่างอย่างแท้จริง พี่สแกนอยู่กับพวกเราเสมอไม่ว่าจะช่วงเวลาแห่งความทรงจำไหนๆก็ตาม ถึงแม้ว่าเราจะไม่เคยได้พบกันแต่ผมดีใจจริงๆครับที่ได้รู้จักกับพี่สแกน

ช่วงปี 2015-2016 ผมไปเรียนภาษาที่ญี่ปุ่นมาครับ นั่นเลยทำให้ผมไม่ได้ไปคอนเสิร์ต Yellow ที่ไทย ผมยอมรับครับว่าความรู้สึกที่มีต่อสาวๆในตอนนั้นมันได้ถูกแบ่งไปให้กับสิ่งที่เรียกว่าไอดอลมากพอสมควร แต่ถึงจะอย่างนั้นก็เถอะผมก็ไม่ได้ลืมสาวๆไปเลยซะทีเดียวนะครับ ผมไปจับมือกับสาวๆมา 1 ครั้งครับวันนั้นไปที่ Tower Record Shibuya ถ้าจำไม่ผิดน่าจะช่วงซิงเกิล Take Me Out ครับ แล้วก็ไป SCANDAL Shop 1 ครั้งครับในช่วงระยะเวลา 2 ปีที่ไปอยู่ญี่ปุ่น 5555 ตอนนี้ผมกลับมาไทยแล้วครับ กลับมาก็ทำงานล่ามที่โรงงานผลิตชิ้นส่วนรถยนต์แห่งหนึ่งได้พักนึง ก็ออกมาทำร้านชาบูชาบูที่กรุงเทพครับแต่ก็เจอพิษโควิดจนพังไม่เป็นท่า ปัจจุบันกลับมาช่วยธุรกิจที่บ้านครับ พี่สแกนสบายดีนะครับ ถ้าเป็นไปได้ความฝันของพวกเราทุกคนก็คืออยากเจอกับแอดมินพี่สแกนของพวกเราสักครั้ง ถ้ามีโอกาสผมก็อยากให้ฝันนั้นเป็นจริงมากๆครับ หวังว่าสักวันหนึ่งเราจะได้พบกันนะครับ รักและคิดถึงพี่สแกนเสมอครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4   กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4 - Page 6 Icon_minitimeThu Jul 07, 2022 10:02 am

SCANDAL_BAND พิมพ์ว่า:

โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ พี่สแกนคิดถึงมากกกกกกครับ ย้อนกลับไปแล้วคิดถึงชีวืตช่วงนั้นมากครับ คิดถึงการพูดคุยยันดึก คิดถึงการนั่งฟังเพลงสาวๆแล้วคุยกับทุกคนไป อมยิ้มไป ผมนั่งทำตามความฝันอยู่ครับ ปัจจุบันชีวิตมันหนักหนามากๆเลยฮะ การมีความฝันเป็นนักวาดที่เริ่มต้นจาก0และเริ่มช้านี่มันเหนื่อยจริงๆครับ แต่เพื่อความฝันให้มันเป็นจริง ผมยังคงต้องพยายามต่อไป
พอวันนี้ทำงานอยู่แล้วเพลงHarukaเด้ง ผมก็เลยเข้าบอร์ดมา พอกลับเข้ามาความรู้สึกเดิมๆมันก็กลับมา  คิดถึงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ที่นี่ก็เป็นจุดเริ่มต้นและความทรงจำที่สำคัญสำหรับผมเหมือนกันครับ ไม่ว่าจะตอนไหนผมก็ไม่มีทางลืมช่วงชีวิตที่มีความสุขมากๆของผมแน่นอน ถึงเรื่องเจอตัวพี่จะเป็นเรื่องที่ผมเลิกฝันไปนานแล้วก็เถอะนะ 55555555 แต่ก็ยังคงอยากเจอพี่เหมือนเดิมนะ lol!  สุดท้าย ผมก็เหมือนเต้เลยครับ ขอบคุณพี่มากๆที่สร้างบอร์ดนี้ขึ้นมาให้ผมได้พบกับทุกๆคน ถ้าผมทำความฝันให้เป็นจริงได้ ผมก็จะไม่ลืมที่นี่ที่เป็นแรงบันดาลใจและความทรงจำที่ดีที่สุดของผมแน่นอนครับ  คิดถึงพี่และทุกๆคนในบอร์ดเสมอครับ

กระทู้นี้มีไว้บ่น Ver. 4
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 6 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next