บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
jeng0001
SCANDAL Member

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 1:16 pm

ชื่อ : เจ๋ง

MSN : jeng_007_@hotmail.com ถ้าเล่นคอมจะออนตลอด

สาวๆ ในวงที่ชอบ : Haruna เพราะ คนนี้ใช่เลย สเป็ค + + ความจริงกะชอบทุกคนและ น่ารักคนละแบบ

ทำไมถึงชอบวงนี้ล่ะ ? : สาวๆเล่นดนตรีกันเก่ง แถมเพลงกะเพราะอีก ยังงี้ไม่ให้ชอบได้ยังไงกันละ

รู้จักสาวๆ ครั้งแรกได้ยังไง : หาฟังเพลงในYoutubeไปเรื่อย พอดีไปเจอตกใจเห็นวงดนตรีมีแต่สาวๆน่ารักทั้งวงเลยติดตามหาฟังทุกเพลงเลย

J-POP, J-ROCK อื่นๆ ที่ชอบ : ไม่ได้ชอบวงไหนเป็นพิเศษ ฟังได้หมด

เพลงไทยล่ะ : ชอบเพลงพี่บอย โกสิยพงษ์ และอื่นๆ ตามกระแส 5 5 5

Comment : ไม่มีไรมากอยากให้สาวๆ มาเมืองไทยสักครั้ง อยากมีโอกาสไปเห็นตัวเป็นๆสักครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
TOTAE
Moderator
Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 1:35 pm

ขอต้อนรับอย่างเป็นทางการครับ

ยินดีต้อนรับสู่ SCANDAL THAILAND FANSITE ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับเจ๋ง ผมชื่อเต้นะครับ

ปล. ขอให้มีความสุขกับบอร์ดนี้ และ หวังว่าจะเข้ามาแชร์กันบ่อยๆนะครับ lol!
ปล.2 ดีใจมากเลยที่มีสมาชิกใหม่ๆมาแนะนำตัวเองแล้ว lol!

elevenglass

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 2:24 pm

ว้าวว มีสมาชิกใหม่ที่ไม่ใช่ขาประจำมาแนะนำตัวแล้ว ดีใจจัง santa

สวัสดีค่ะเจ๋ง เราชื่อแก้วค่ะ อายุเท่ากันเลย

ยังไงก็เข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆนะคะ บอร์ดนี้จะได้ครึกครื้นน Basketball
ดูข้อมูลส่วนตัว http://facebook.com/elevenglass
copycat
Global Moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 3:08 pm

อายุเท่ากันหมดเลยแฮะ ยินดีที่ได้รู้จักน้อ

Today is a beautiful day

Facebook : facebook.com/valkyrianetwork
ดูข้อมูลส่วนตัว http://copy-cat.bloggang.com
jeng0001

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 4:15 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเช่นกันครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ
digitoor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 4:55 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด SCANDAL THAILAND ครับ

เสียงหัวเราะ Yohohoho! นี่เอามาจากบรู๊ค ใน One Piece หรือเปล่าครับนี่

แล้วแวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ Laughing
jeng0001

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 5:33 pm

digitoor พิมพ์ว่า:
ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด SCANDAL THAILAND ครับ

เสียงหัวเราะ Yohohoho! นี่เอามาจากบรู๊ค ใน One Piece หรือเปล่าครับนี่

แล้วแวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ Laughing

ช่ายแล้วคร้าบ ชอบครับ ฮาดี Very Happy

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานนะครับ
yomostzz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 6:19 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่เจ๋ง ^^
ผม พีช นะฮะ บอร์ดเราก็คนเล่นเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ แต่ยังไม่มีคนอายุเท่าผมโผล่มาเลยแฮฮะT^T
เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะฮะบอร์ดจะได้คึกคักมากๆ
ปล.ชื่อพี่เจ๋งมากครับ(แป้ก!!!)
jeng0001

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 6:35 pm

yomostzz พิมพ์ว่า:
ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่เจ๋ง ^^
ผม พีช นะฮะ บอร์ดเราก็คนเล่นเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ แต่ยังไม่มีคนอายุเท่าผมโผล่มาเลยแฮฮะT^T
เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะฮะบอร์ดจะได้คึกคักมากๆ
ปล.ชื่อพี่เจ๋งมากครับ(แป้ก!!!)

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะครับน้องพีช

Very Happy
vamvamvam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sat Feb 26, 2011 9:56 pm

ยินดีได้รู้จักครับ พี่เจ๋งสุดเลยครับพี่เจ๋ง(งงปะ) rabbit
Shunkan_Sentimental

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sun Feb 27, 2011 8:45 am

Yohohoho! ยินดีที่ได้รู้จักครับ

SCANDAL_BAND
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ   Sun Feb 27, 2011 11:20 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ Yohohoho!

บรู๊ค ฮาดีค่ะ ( ^_^ )

SCANDAL Baby Action!!!!

ดูข้อมูลส่วนตัว http://scandal.thai-forum.net

Yohohoho! ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1